Ƙwararriyar mai ba da kayan aikin gano radiation

Shekaru 18 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu
tuta

RJ32-2106P Pulse X, γ mai saurin ganowa

Takaitaccen Bayani:

Rj32-2106p pulse X, γ mai saurin ganowa shine kayan aikin sintiri mai aiki da yawa na dijital da aka haɗa, yana iya aunawa da sauri da daidai X, γ nau'ikan haskoki guda biyu, mafi guntu na iya gano 3.2ms na ɗan gajeren lokaci fallasa X leaka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar samfur

Kayan aikin ba shi da ruwa kuma mai hana ƙura kuma yana iya aiki a ƙarƙashin injinin yanayi mai tsauri. An yafi amfani da shi a asibiti, DR, kayan aiki da sauri kamar CT radiation leakage detection, bugun jini tari na radiation filin, radiological monitoring (CDC), nukiliya magani, gida tsaro saka idanu (shiga da fita, kwastan), jama'a tsaro monitoring (jama'a tsaro), nukiliya ikon shuka, dakin gwaje-gwaje, da kuma makaman nukiliya fasahar aikace-aikace halin da ake ciki, a lokaci guda kuma za a iya amfani da sabunta albarkatun masana'antu scrap karfe na rediyo.

Sanya kayan aiki

WiFi na zaɓi

High ƙarfi ABS Electromagnetic tsangwama resistant mai hana ruwa gidaje

2.8 inch 320*240TFT Launi ruwa crystal nuni

Multilayer dijital bincike da'ira plated zinariya

Babban gudun dual-core processor

16G Babban katin ƙwaƙwalwar ajiya

Kebul na USB

Mai sarrafa hasken baya mai launi

Caja mai sauri

Akwatin shirya ruwa mai ƙarfi mai ƙarfi

Babban ƙarfin baturi lithium

Maɓallin fim na musamman

① Nau'in haskoki da ake iya ganowa: X, γ da hasken beta mai ƙarfi

② Ana amfani da algorithm na lokaci-dawowa ,Mafi kulawa ga gajeriyar bugun bugun jini

③ 4 daban-daban ma'auni halaye suna samuwa Na al'ada, Pulse, Search, gwani

④ Yana iya gano ɗan gajeren lokaci X bugun jini radiation (mafi ƙarancin lokacin amsawa: 3.2ms)

⑤ Amsar makamashi a cikin kewayon 10KeV - 10MeV yana da kyau

Ana amfani da haɗin caji da bugun jini, wanda za'a iya canzawa kyauta bisa ga buƙata

Babban alamun fasaha

① Mai ganowa: Filastik scintillator Φ30mm × 30mm

② Hankali: ≥130cps/μSv/h

③ Adadin adadin ci gaba da radiation: 50 nSv/h - 1mSv/h

Adadin adadin radiation na gajeren lokaci: 1μSv/h-1mSv/h

① Mafi ƙarancin lokacin aunawa: 30ms (≥80% ƙimar gaskiya)

Kewayon makamashi: 20keV-10MeV

③ Kuskuren dangi na ciki:≤± 15%

④ Halayen muhalli: kewayon zafin aiki: -30℃~+45℃

⑤ Dangantakar zafi kewayon: ≤90% RH (40℃)

⑥ Wutar wuta: Batirin lithium

⑦ Amfani da wutar lantarki: tsarin halin yanzu≤150mA

Ƙayyadaddun kayan aiki: Girman: 280mm × 95mm × 77mm; nauyi: <520g


  • Na baya:
  • Na gaba: